ธนศักดิ์

ธนศักดิ์

ผู้เยี่ยมชม

Thanasakjaisod@gmail.com

ขอบคุณที่ช่วยเก็บพระไว้ให้นะครับ (237 อ่าน)

Jun 14, 2017 16:16

ผมเดินทางเมื่อวานที่ 19 ที่ผ่านมา ประทับใจมากครับ อยากจะมาขอบคุณพนักงานแพสำราญ ดีมากครับ มีความซื่อสัตย์มากครับ ผมลืมพระหลวงปู่ทวดไว้ บนหัวเตียง กลับมา ยังไม่ทันถึงบ้าน คุณฝน ที่หัวหน้าผมติดต่อจองแพ โทรมา แจ้ง ว่าเจอพระของผม และ ยินดีจัดส่งคืนให้ ไม่คิดค่าใช้จ่ายเลยครับ ผมประทับใจมากครับ และ เดือนหน้า จะพาเพื่อนๆไปใช้บริการ ในวันเกิดผมอีกครับ แล้วเจอกันนะครับ

14.207.82.44

ธนศักดิ์

ธนศักดิ์

ผู้เยี่ยมชม

Thanasakjaisod@gmail.com

Admin_Peasumran

ผู้ดูแล

lkrawkeo@gmail.com

Jun 14, 2017 16:17 #1

ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ เรายินดีค่ะ ^^" เด๋วจะ เอาคอมเม้นนี้ไปแจ้งให้ทีมงานทราบนะคะ เป็นกำลังใจที่ดีของคนทำงานเลย ค่ะ แล้ว เจอกันนะคะ ลูกค้าเก่า มีส่วนลด พิเศษให้ ค่ะ

14.207.82.44

ผู้ดูแล

lkrawkeo@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน